ผศ.ดร. สุจิตรา เปลี่ยนรุ่ง รองคณบดีฝ่ายบริหาร คณะนิเทศศาสตร์ เปิดงาน UTCC Film Showcase (ครั้งที่1) จัดแสดงผลงานภาพยนตร์ของนักศึกษาเอกภาพยนตร์ดิจิทัล ณ สตูดิโอ คณะนิเทศศาสตร์ อาคาร 9 ชั้น 1
![](https://commarts.utcc.ac.th/wp-content/uploads/128532876_393750745167571_2379070317747648683_n.jpg)
![](https://commarts.utcc.ac.th/wp-content/uploads/128600933_2800989623490195_3225613073507829265_n.jpg)
ผศ.ดร. สุจิตรา เปลี่ยนรุ่ง รองคณบดีฝ่ายบริหาร คณะนิเทศศาสตร์ เปิดงาน UTCC Film Showcase (ครั้งที่1) จัดแสดงผลงานภาพยนตร์ของนักศึกษาเอกภาพยนตร์ดิจิทัล ณ สตูดิโอ คณะนิเทศศาสตร์ อาคาร 9 ชั้น 1